Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมจะไปเที่ยวย่างกุ้ง จ้างไกด์ส่วนตัวและราคาเหมาแบบนี้ สมเหตุสมผลไหมครับ ติดต่อทีมงาน

นี่คือราคาที่ทาง เอเจนซี่ จัดหามาให้นะครับ

1. Hotel /
Chatrium – Deluxe City View @ 180 USD/Night
2. Car / Saloon Car
Day 1. Airport transfer + Bago and Yangon trip @ 130 USD
Day 2. Full day Yangon + Airport transfer @ 95 USD
*** Maximum 10 hours per day / Over time charge will be 10% per hour.
3. Guide @ 45 USD/day = 90 USD / trip.

ราคาสมเหตุสมผลไหมครับ หรือว่ายังไงครับ ผมพึ่งจะไปย่างกุ้งครั้งนี้ครั้งแรก และ เดินทางคนเดียวครับ อยากไปไหว้พระ และ เจดีย์ชเวดากอง ครับผม

จากคุณ : เถ้าแก่มือใหม่
เขียนเมื่อ : 15 ต.ค. 55 08:09:03 A:202.28.12.105 X: TicketID:366088

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com