Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนแนะนำ trip london หน่อยครับไป 10 วัน มีหลายคำถามต้องการคำแนะนำครับ ติดต่อทีมงาน

รบกวนแนะนำ trip london หน่อยครับไป 10 วัน มีหลายคำถามต้องการคำแนะนำครับ
1. ไป stonehednge กับ Bath วันเดียวกันได้ไหมครับ ไปจาก london ครับ
2. Greenwich น่าไปไหมครับ
3. Winsor castle น่าไปไหมครับ
4. ควรมีเวลาเหลือไป Edingburg ซักที่วันดีครับ และคุ้มที่จะไปไหมครับหรือเที่ยวใน london ดีกว่า
5. Outlet ควรไปที่ไหนดีครับ
ขอบคุณมากนะครับ

จากคุณ : nuttie nietudd
เขียนเมื่อ : 15 ต.ค. 55 20:32:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com