Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะใช้ voucher แล้วทำไมเป็นแบบนี้หละ คีรีวารี ติดต่อทีมงาน

พึ่งว่างจากงานเลยจะมาตั้งกระทู้สักหน่อย

พอดีได้ voucher  คีรีวารี รีสอร์ทมา เมื่อสองอาทิตย์ก่อนผมอยากจะจองที่พักเลยได้โทรเข้าไปที่ๆพัก ถามว่าช่วงวันที่ 21~22 ตุลา ห้อง garden view ว่างมั้ย พนักงานก็บอกว่า ว่าง 8 ห้อง ผมจะจองสองห้อง แต่จะใช้ voucher ห้องนึง ผมก็ได้แจ้ง number กับเบอร์โทรที่มีมาด้านหลัง voucher ไป ทางรีสอร์ทก็บอกว่า ถ้าจะใช้ voucher นี้ให้จองเองกับ เบอร์ใน voucher ที่ด้านหลัง

ผมก็ได้โทรไปที่เบอร์หลัง voucher บอกว่าจะใช้ voucher นี้ วันที่ 21~22 ปรากฏว่า บอกว่าห้องเต็ม มีทัวร์มาลง อึ้งไปเลย ไม่นึกว่าจะโดนเข้ากับตัว

voucher นี้ผมได้มาจากคนรู้จักที่ซื้อมาในราคา 2000 บาท ซึ่งราคาในเวบ รีสอร์ท 1699 บาท

ขอเตือนกับคนที่ชอบซื้อ voucher เอาไว้ก่อนนะครับ ระวังจะเจอแบบผม

จากคุณ : หัวหน้าห้อง ม.3/2 รุ่น34
เขียนเมื่อ : 18 ต.ค. 55 03:36:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com