Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ญี่ปุ่นคร้าบ กำลังจะไปหาแล้วนะคร้าบบบบบบ ติดต่อทีมงาน

และแล้ววันนี้ก็มาถึงครับ หลังจากเตรียมตัว รวบรวมข้อมูลจากรีวิวของเพื่อนๆในนี้บ้าง  จากคำแนะนำทั้งจากในกระทู้และจากหลังไมค์บ้าง  ตอนนี้ผมก็พร้อมมากๆแล้วที่จะไป "หลง" ในญี่ปุ่น  ทั้ง หลงทาง และ หลงญี่ปุ่น เลยล่ะครับ ^^

ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนมากๆๆ ที่ช่วยมาให้คำแนะนำในกระทู้ของผม ในหลายๆกระทู้ที่ผ่านมา ทั้งรีวิวจาก
คุณติวเตอร์ตู่ ที่ทำให้เห็นภาพและเข้าใจได้ง่าย

คุณ JoJo A-Go!Go!  ที่ช่วยให้คำตอบเกี่ยวกับการเดินทางด้วยรถไฟได้อย่างสุดยอดมากๆ บอกว่าทำงานรถไฟที่ญี่ปุ่นก็เชื่อเลยละ

คุณ  s7014249 ที่ช่วยแนะนำเรื่องที่พักและให้เวปจองทีพักราคาดีๆมา

คุณ Mnki ที่แนะนำที่เที่ยวที่น่าสนใจ จนทำให้ผมต้องปวดหัวว่าจะใส่ลงไปในวันไหนดี ฮ่าๆ

คุณ macpro777  ที่ทำให้ความหวังของผมในการไป Fujiko Museum กลับมาส่องแสงอีกครั้ง ขอบคุณครับ (ไปถึงต้องรีบไปจองก่อนเลย)

คุณ Coaststarlight  ที่ทำให้ผมสามารถพาน้องๆขึ้น ชินคันเซนในราคาย่อมเยาได้ ^^

คุณ หนุ่มเมืองกรุง (NMkrung) ที่มากระตุ้นต่อมความอยากของผมด้วย Hayabusa  ฮ่าๆ อยากขึ้นเร็วๆจัง

และคนอื่นๆอีกมากมายที่ผมไม่สามารถเอยถึงได้หมด

"ขอบคุณจริงๆครับ"

จากคุณ : hyde20
เขียนเมื่อ : 18 ต.ค. 55 14:19:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com