Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเรื่องที่พัก Fei Hung Hotel ฮ่องกง ค่ะ ติดต่อทีมงาน

อยากสอบถามว่า มีใครเคยไปพักที่นี่มั้ยค่ะ ลอง search ดูแล้วไม่มี review เลยค่ะ

ไปเจอที่เว็บ ฮ่องกงแฟนคลับ ลงรายละเอียดไว้ราคาแพงกว่าเว็บเค้า Hotel ของเค้าเองอีกอะค่ะ แพงกว่าเป็นร้อยเหรียญเลยค่ะ

เข้าไปที่ เฟซบุ๊ค เห็นมีคนจองเยอะแยะเลย ไม่มีใครสงสัยเรื่องราคาเลยหรอ แต่มีคนนึงโพสถามเหมือนกัน เค้าบอกว่าแล้วแต่ว่าจะจองกับใคร ก็เป็นความรับผิดชอบของคนนั่น

รบกวนด้วยค่ะ

เท่าที่ดูแล้วอยากพักที่นี่นะ ห้องกว้างและห้องน้ำก็กว้าง

จากคุณ : ขอบ้างอะไรบ้าง
เขียนเมื่อ : 18 ต.ค. 55 19:16:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com