Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ยังจำกันได้ไหมคะ ที่เราโดนหลอกเรื่องซื้อตั๋วไปเชียงใหม่อ่ะค่ะ ติดต่อทีมงาน

วันนี้มาสรุปเลยนะคะ  เพื่อนๆบางท่นบอกว่า ลองไปบินดุอาจบินได้

เมื่อกี๊ลองเช็คอิน  ที่แอร์เอเชียดูปรากฎว่าบุ๊คกิ้งโดนยกเลิกไปเรียบร้อยแล้วนะคะ

เมื่อวันพุธ  ลองโทรไปเช็ค  เขาแจ้งว่าไม่มีปัญหา

วันนี้โดนยกเลิกไปเรียบร้อยแล้วจริงๆค่ะ

ไม่ตกใจมากมาย  เพราะทำใจไว้แล้ว

แต่ขอเอา  เมล์  เบอร์โทร   แล้วก็ชื่อ  เลขที่บัญชีมาบอกให้เพื่อนๆ ทราบนะคะ

จะได้ไม่เสียค่าโง่แบบเรา

ที่แอรืเอเชียน่าจะทำอะไรสักอย่างกับปัญหานี้นะคะ  แต่ก็เนอะเราโง่เอง

แล้วขอฝากบอกคนที่โกงไปด้วย

เราเป็นแม่บ้านค่ะ  อยู่บ้านทั้งวัน  มีเวลาว่างมากๆ  ที่จะตามคุณ

หนีได้  หนีไป  นะคะ  

ยังคิดว่าหากินแบบนี้ได้ ก้ทำไป

แต่เราไม่ปล่อยคุณแน่  เตรียมตัวไปทัวร์ คุกได้เลยค่ะ

ไม่วันไหนก็วันหนึ่ง..............

เราไม่รีบค่ะ  มีเวลาทั้งชีวิตที่จะล่า   หนีได้หนีไปค่ะ

ชื่อคนที่เราติดต่อด้วย  
อ้างชื่อว่า กร  นะคะ  เบอร์โทร  083 -  798  -7352  089 - 1895970

mail    briton_guy@hotmail.com

บช  ที่เราโอนเงินไปนะคะ  scb  4016783690 นายธีรเดช เนตรชลาธาร

==============

เอามาบอกกล่าวกันค่ะจะได้ไม่ต้องสูญเงินแบบเรา

จากคุณ : คุณแม่มาเฟีย
เขียนเมื่อ : 20 ต.ค. 55 00:48:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com