Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเรื่อง Shopping Bag ขึ้นเครื่อง Scoot + สายรถเมล์ในสิงคโปร์หน่อครับ ติดต่อทีมงาน

รบกวนหน่อยครับ ปกติบินกะน้องหางแดงเลยขอถามข้อมูลหน่อยครับ

สอบถามข้อมูลหน่อยครับ

1.ปกติขากลับ ผมจะมีเป้สะพายหลัง + ถุง Shopping Bag พวก ชาร์ลแอนด์ คีธ 2-3 ใบ ก็ไม่เคยมีปัญหาอะไรขึ้นเครื่องได้ปกติ
พอดีจะบิน Scoot ครั้งแรก ไม่ทราบว่าเข้มงวด ขนาดไหน ถือขึ้นเครื่องแบบนี้ ได้หรือเปล่านะครับ

2. พอดีจะพักแถวๆ ย่าน Geylang  อยากถามหน่อยครับ ว่าถ้าผมจะเดินทาง
จากแถว Geylang  ไป MTR  สถานี Kallang หรือว่า Lavender
ต้องนั่งรถเมล์สายอะไร ได้บ้าง เพื่อไปลงใกล้ รถไฟฟ้า ได้นะครับ
(มีแต่คน รีวิวจาก รถไฟฟ้ามา รร.)

รบกวนหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : CSI_NY
เขียนเมื่อ : 22 ต.ค. 55 20:41:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com