Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนตรวจ โปรแกรมเที่ยวเชียงใหม่ 3 วัน 2 คืนให้หน่อยค่าา... ^^ ติดต่อทีมงาน

ได้โปรหางแดง จองไปเมื่อปีที่แล้ว จะไปเชียงใหม่ พฤ.-ศ.-ส. นี้ค่ะ

เลยเอาโปรแกรมมาให้พี่ๆห้องบลูช่วยตรวจหน่อย ว่าแบบนี้โอมั้ยคะ 
เราไปกะแฟน 2 คนค่ะ เช่ารถจาก avis ทั้ง 2 วันเลยค่ะ

25 October 2012
12:00 รับรถที่เช่าไว้
13:00 check-in 
14:00 ทานข้าว "เฮือนม่วนใจ๋" 
17:00 ไนท์ซาฟารี แล้วกลับที่พัก
26 October 2012
7:00 ออกจาก รร. ขึ้นม่อนแจ่ม
ช่วงบ่าย สวนพฤกษศาสตร์// free style
19:00 เดินถนนคนเดินหน้าบิ๊กซีเอ๊กซ์ตร้า(ยังมีอยู่มั้ยคะ?)
21:00 วอร์มอัพ
27 October 2012
8:00 ออกจากที่พักขึ้นดอยสุเทพ
13:00 เดินเล่น หาของกิน ชิวๆ แถวนิมมานต์
16:00 กลับกรุงเทพ

รบกวนแนะนำด้วยนะคะ  

จากคุณ : หมุยหมุยหมู
เขียนเมื่อ : วันปิยมหาราช 55 15:16:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com