Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทำไงดีค่ะ เที่ยวเยอรมัน ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ อยากจะรบกวขอความเห็นหน่อยค่ะ พอดีแฟนจะถูกส่งไปทำงานที่เมือง Stuttgart, Germany ช่วงเดือน มีนาคมปีหน้า ประมาณสามเดือนค่ะ แล้วเราก็จะถือโอกาสตามไปด้วย (ไปเที่ยว ฮิๆ) แต่ว่าวันจันทร์-ศุกร์ แฟนก็ยังต้องทำงานที่ Stuttgart ค่ะ จะว่างทั้งวันก็เพราะเสาร์-อาทิตย์ ส่วนที่พักนั้นบริษัทจัด Apartment ให้อยู่กันที่ Stuttgart ค่ะ อยากขอความเห็นค่ะ ว่าในเมื่อสถานการณ์เป็นแบบนี้แล้ว เราสองคนจะพอได้มีเวลาไปเที่ยวกันตามเมืองอื่นๆที่เค้าไปกันได้ไหมค่ะ เหมือนแต่ละคนที่ไปเที่ยวอย่าง romantic road ต้องมีวันหยุดยาวๆถึงไปกันได้ แต่เรามีแต่ช่วง weekends ที่ยาวสุด อยากให้แนะนำสถานที่เที่ยวที่เราพอไปกันได้ ในแต่ละเสาร์-อาทิตย์ ด้วยค่ะ

แก้ไขเมื่อ 23 ต.ค. 55 20:53:35

จากคุณ : CocoMochi
เขียนเมื่อ : วันปิยมหาราช 55 16:13:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com