Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++ (CR) (ญี่ปุ่น) Fuji Rock 2012 - แชร์ความสุข & แบ่งปันประสบการณ์ ^^+++ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะชาวบลูแพลนเน็ต
วันนี้ขอมาแชร์ความสุขและแบ่งปันประสบการณ์ดี ๆ กับการได้ไปท่องโลกอีกครั้งนะคะ ไม่กล้าเรียกตัวเองว่ารีวิว เพราะคงไม่ได้สอดแทรกความรู้หรือข้อมูลอะไรไว้ให้ (ความจำสั้น) มีแต่ความประทับใจในการไปเห็นโลกและมาเล่าผ่านภาพให้ฟังกันค่ะ

ครั้งนี้เป็นการไปเยือนญี่ปุ่นเป็นครั้งที่ 5 ในรอบ 4 ปีมานี้ ไปครั้งแรกก็ใจแตกเสียแล้ว ฮาาาา
ยังจำครั้งแรกที่มาหาข้อมูลที่นี่ยังกับว่ามันเพิ่งเกิดขึ้นเมื่อวาน จนถึงครั้งที่ 5 นี้ ยังมีสมาชิกใจดีทั้งหน้าใหม่และหน้าเดิมมาให้ข้อมูลกันแบบไม่มีเบื่อ ฮ่าฮ่าฮ่า ซาบซึ้งจริง ๆ ค่ะ

4 ใน 5 ครั้งของการไปเยือนแดนปลาดิบของเราจุดประสงค์คือเพื่อไปเสพย์ดนตรีค่ะ คราวนี้ก็เช่นกัน ที่เหมือนได้ทำสิ่งที่ฝันได้สำเร็จอีกครั้งค่ะ

ขออภัยที่ภาพก็ไม่สวยเท่าไรนะคะ ถ่ายจากมือถือและกล้องคอมแพคต๊อง ๆ

ภาพ - ปิ๊บ ๆ คงจำกันได้นะคะว่าจากเรื่องอะไร :D

จากคุณ : บลอนดี้
เขียนเมื่อ : วันปิยมหาราช 55 17:00:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com