Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนขอคำแนะนำ (เยอรมนี, ออสเตรีย, เชค) ค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ
มีแผนการเดินทางที่ลงตัวมากกว่าครั้งก่อนค่ะ
ตอนนี้ตัดสินใจบินตรง TG ค่ะ
แผนการเดินทางประมาณนี้ค่ะ

23 Nov    23.50    BKK

24 Nov      5.30    Frankfurt
              10.00    Frankfurt--->Heidelburg (Shuttle bus)
              night@Heidelburg

25 Nov    11.00  Heidelburg---> Frankfurt
              13.30   Frankfurt ---> Rothenburg  ob der Tauber
               night@Rothenburg  ob der Tauber

26 Nov    Rothenburg  ob der Tauber

27 Nov    Rothenburg  ob der Tauber---->Munich--->Cesky Kumlov
              night@Cesky Krumlov

ขอคำแนะนำเรื่องการเดินทางจาก Rothenburg  ob der Tauber ไป Cesky Krumlov ค่ะ
ไม่แน่ใจว่ามาทาง Munich แล้วค่อยไป Cesky Krumlov โอเคไม๊ค๊ะ
มีแนะนำเส้นทางอื่นที่สะดวกกว่านี้ไม๊ค๊ะ เหมือนไปทางนี้มันจะใช้เวลานานค่ะ

28 Nov    Cesky Krumlov

29 Nov    Cesky Krumlov ---> Hallstatt (By Bus)
              night@Hallstatt

30 Nov   Hallstatt ----> Salzburg (By Bus)
             Night@ Salzburg

1 Dec    Salburg-----> Munich (By Bus)
            21.50 Flight from Munich

2 Dec    14.05 BKK, Thailand

แผนการเดินทางประมาณนี้ค่ะ
รบกวนขอคำแนะนำเรื่องแผนการเดินทางด้วยค่ะ
แผนการเดินทางควรปรับเปลี่ยนตรงไหนเพื่อการเดินทางที่สะดวกและคุ้มค่ามากกว่านี้ ยินดีรับทุกคำแนะนำนะคะ

(ข้อมูลเพิ่มเติมค่ะ จขกท.เดินทางคนเดียวตลอดทริปค่ะ ถ้ามีทริคเพิ่มเติมแนะนำได้อีกนะคะ)

ขอบคุณมากๆ ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 25 ต.ค. 55 23:00:22

จากคุณ : ยัยวายร้าย
เขียนเมื่อ : 25 ต.ค. 55 22:58:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com