Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[Japan] จาก Beppu ไป Aso เดี๋ยวนี้ต้องไปต่อรถที่ Kumamoto ก่อนแล้วหรอคะ ติดต่อทีมงาน

ดูในไกด์บุ๊คหลายเล่ม และหาข้อมูลจากในห้องบลู จะมีรถไฟจาก Beppu ไป Aso ได้เลย

แต่พอเข้าไปเช็คเวลาใน hyperdia กลับกลายเป็นว่าต้องไปต่อรถที่ Kumamoto ก่อนทุกอันเลยค่ะ

สันสนมาก จะเดินทางพรุ่งนี้แล้ว เหลือ JR pass northen kyushu วันสุดท้ายอยากใช้ไปที่ไกลกว่่่าค่ะ

ตอนแรกนึกว่า Kumamoto ไกลกว่า แต่พอเข้าไปเช็ค Aso กลับต้องไปต่อรถที่ Kumamoto ก่อนอีก

ใครทราบช่วยแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : น้ำนมสด
เขียนเมื่อ : 26 ต.ค. 55 22:43:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com