Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] รีวิวทริป 4 วัน 3 คืน -- สิงคโปร์ครั้งแรกในชีวิต ขาลุยขาลากครับ -- ติดต่อทีมงาน

พวกผมเป็นนักศึกษาครับปีต้นๆ เรียนเกี่ยวกับเศรษฐกิจ ไปเที่ยวกันเอง พักที่ Chinatown จองตั๋ว หางแดงล่วงหน้าสามเดือนได้ราคาไปกลับ 5590
จองห้องนอนที่ Econ Inn@Chinatown 3 คืน ไม่เกิน4พัน ล่วงหน้า3เดือน

ภาษาอังกฤษก็แทบไม่ได้เรื่อง แต่แปลกที่ชีวิตอยู่รอดมาได้ถึง 4 วัน
ไปต่างประเทศกันครั้งแรกทุกคนครับ

ทริปสิงคโปร์ของผมนี้ คงไม่ได้เริศหรูอะไรมากนะครับ อาหารก็ไม่ค่อยได้ถ่าย เพราะเวลาถึงก็ซัดเรียบ มันหิวหนิครับ

แก้คำให้ผมได้นะเผื่อพิมพ์ผิด เดี๋ยวผมเข้าไปแก้คำผิดให้ :) ขอบคุณครับ
ที่ทำรีวิวนี้ ก็เพื่อเป็นการขอบคุณที่ห้องนี้รีวิวประเทศนี้เยอะ จนผมเอาไปใช้เป็นข้อมูลได้ ตลอดการเดินทาง วันนี้ผมอยากเป็นส่วนหนึ่งบ้างครับ

ติดตามชมกันได้ รีวิวครั้งแรกครับ ผิดพลาดอะไร ขออภัยด้วยครับผม

แก้ไขเมื่อ 30 ต.ค. 55 19:02:21

จากคุณ : gound79
เขียนเมื่อ : วันออกพรรษา 55 18:46:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com