Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนเซียนมาเลเซียช่วยตรวจโคร่งร่างแพลนเที่ยวมาเลเซียครั้งแรกด้วยครับ ติดต่อทีมงาน

ไปมาเลเซียครั้งแรกครับ ต้องเริ่มทำการบ้านแล้ว เลยจะรบกวนเซียนๆช่วยดูโคร่งร่างแพลนคร่าวๆให้หน่อยครับว่าโอเคไหม

มีเวลาประมาณ 4 วันครับ (ครึ่งบ่าย+สามวันเต็ม+ครึ่งเช้า)

วันแรก(ครึ่งบ่าย) - เที่ยวในเมืองกัวลาลัมเปอร์

วันที่สอง - บินตอนเช้าจาก กัวลาลัมเปอร์ ไป ยะโฮร์บาห์รู > เที่ยว Legoland > ค้างหนึ่งคืน

วันที่สาม - นั่งรถบัสจาก ยะโฮร์บาห์รู ไป มะละกา > เที่ยวมะละกา > ค้างหนึ่งคืน

วันที่สี่ - นั่งรถบัสจาก มะละกา ไป เกนติ้ง > เที่ยวเกนติ้ง > ค้างหนึ่งคืน

วันที่ห้า (ครึ่งเช้า) - ลงจาก เกนติ้ง ต่อรถไป ปุตราจายา > เที่ยวปุตราจายา > ขึ้นเครื่องกลับ

อยากทราบว่าพอจะเป็นไปได้ไหม เวลาเที่ยวแต่ละเมืองใช้มากน้อยแค่ไหน
โดยทั้งหมดนี้ยังไม่ได้คิดเรื่องการเดินทางนะครับ คิดคร่าวๆแค่ว่าจะต่อเครื่องหรือนั่งรถบัสแค่นั้น

รบกวนด้วยนะคร้าบ >,<

จากคุณ : harrytulaw
เขียนเมื่อ : 31 ต.ค. 55 22:56:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com