Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มือใหม่ไปเที่ยวโอซาก้าค่ะ ติดต่อทีมงาน

จองตั๋วแอร์เอเชียไป-กลับ โอซาก้า 7 วัน
อยากขอข้อมูลการเดินทาง และสถานที่เที่ยวที่สามารถไปได้แบบชิวๆ
หน่อยค่ะ
อยากไปหมู่บ้านชิราคาวาโกะ / ทาคายาม่า ไม่ทราบว่าไปได้หรือไม่ อย่างไร แล้วสามารถเที่ยวรอบๆโอซาก้า ตรงไหนได้อีกคะ
แล้วรบกวนแนะนำการเดินทางไปยังสถานที่ต่างๆ และที่พัก(ราคาไม่แพง สำหรับผู้หญิง 3 คน)ด้วยค่ะ
ปล. ไปถึงโอซาก้าตอนเช้า มีเวลาเที่ยว 5 วัน 5 คืนเต็มๆค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
^__^

จากคุณ : neung_atom
เขียนเมื่อ : 31 ต.ค. 55 23:56:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com