Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปทำวีซ่าจีนเตรียมตัวไปซีอาน 16 พ.ย. ค่ะ เพื่อน ๆ มีใครบินไฟท์เดียวกันบ้างค่ะ ติดต่อทีมงาน

วันนี้ไปทำวีซ่าจีนมาค่ะ  คนเยอะดีค่ะ เก็บบรรยากาศมาฝากเพื่อน ๆ ค่ะ  

เอกสารที่เตรียมไปค่ะ

1. แบบฟอร์ม 4 หน้า  กรอกไปให้เรียบร้อยเลยน่ะค่ะ  ใครไม่กรอกไปก็มีที่ให้ยืนกรอกมีกาวน้ำบริการติดรูปค่ะ  จขกท กรอกไปเกือบเรียบร้อย  ไม่ง้านคงมึน   ยิ่งเป็นคนเบลอ ๆ  อยู่ด้วย กรอกผิดกรอกถูก  แนะนำกรอกไปเลยน่ะค่ะ  ใครไม่อยากกรอก ก็สามารถพิมพ์ใน pdf.    ได้เลยค่ะ

รูปถ่ายใช้ได้ทั้งพิ้นขาวและพื้นฟ้าน่ะค่ะ

2. ตั๋วเครื่องบินทั้งขาไปขากลับค่ะ

3. ใบจองโรงแรมที่พัก  

4. สำเนาพาสปอร์ตหน้าแรก  (หน้าหลังไม่เอาน่ะค่ะ  จขกท. เตรียมไป โดนดึงออกค่ะ)

5. สำเนาบัญชีหน้าแรกกับหน้าหลัง (จขกท.ใส่ statement ย้อนหลังไป 3 เดือน  โดนดึงออกค่ะ)

6. พาสปอร์ตตัวจริงค่ะ

แก้ไขเมื่อ 01 พ.ย. 55 18:14:03

แก้ไขเมื่อ 01 พ.ย. 55 18:13:00

จากคุณ : jutamas.sapa
เขียนเมื่อ : 1 พ.ย. 55 18:12:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com