Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะไปเที่ยว NZ มีประกันสุขภาพแบบผู้ป่วยในอยู่แล้ว ควรซื้อประกันเดินทางแบบไหนยี่ห้อไหนดีคะ ติดต่อทีมงาน

จะไปเที่ยว NZ มีประกันสุขภาพของ AIA และ BUPA แบบครอบคลุมอุบัติเหตุ และกรณีเป็นผู้ป่วยในอยู่แล้วค่ะ ทั้งสองบริษัทครอบคลุมเวลาไป ตปท. ด้วย แต่ต้องจ่ายก่อนแล้วมาเคลมทีหลัง ช่วยแนะนำค่ะว่า ควรซื้อประกันเดินทางแบบไหนยี่ห้อไหนดีคะ ที่ครอบคลุมกรณีเป็นผู้ป่วยนอก เรื่องการเดินทางอื่น ๆ ถ้าครอบคลุมเรื่องรถเช่าได้ด้วยยิ่งดีค่ะ ขอแบบเคลมง่าย ๆ นะคะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : nz
เขียนเมื่อ : 2 พ.ย. 55 01:58:37 A:58.11.44.163 X: TicketID:205300

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com