Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รวมภาพ "Magic Moment" จากประสบการณ์ 40วัน 12ประเทศ 25เมือง ติดต่อทีมงาน

คือว่าก่อนหน้านี้ผมได้มีโอกาสลงรูปพวกนี้ในห้อง "กล้อง" แล้วละครับแต่ว่า ผมมานั่งคิดๆดูแล้วผมมีความรู้สึกว่าอยากจะลงรูปที่ผมได้มีโอกาสไปผจญภัยมาไว้ที่ห้อง  "blue planet" นี้เพื่อเป็นการตอบแทนห้อง "blue planet" เพราะทริปนี้เกิดขึ้นได้เพราะผมก็ได้แรงบันดาลใจและัข้อมูลการท่องเที่ยวจากห้องนี้นี่แหละครับจึงอยากจะมาแชร์ประสบการณ์ดีๆเพื่อจะได้สร้างแรงบันดาลใจให้คนอื่นต่อๆไป ผมเล่าเรื่องไม่ค่อยเก่งอะครับจึงขอเล่าเรื่องราวผ่านภาพถ่ายละกันนะครับ ^^

จากคุณ : Boyricher
เขียนเมื่อ : 4 พ.ย. 55 02:15:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com