Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เอาราคาตั๋วร้าน Travel Agent @Singapore มาฝากคะ ติดต่อทีมงาน

เอาราคาอัพเดตที่เที่ยวสิงคโปร์ของร้าน Travel Delight มาฝากนะคะ

ร้านตั้งอยู่ที่ 390 Victoria Street, Landmark Village Hotel #03-07
(Bugis MRT exit B, walk straight and cross 1 road).

ที่เราสนใจร้านนี้เพราะ ใกล้ที่พักเราคะ ราคาอาจไม่ได้ถูกมากเหมือนแถวไชน่าทาวน์ แต่มันสะดวกเราคะ และอ่านเจอรีวิวซักกระทู้นึง แล้วมีคนบอกว่า ร้านนี้ตอบอีเมลไวมาก เลยลองส่งไปถามดูคะ ผลออกมาไวจริงคะ ถามไรไปตอบหมดเลย

เค้าส่งไฟล์ราคาล่าสุดมาให้คะ
แต่เท่าที่เราดูจากราคาแล้ว USS เหมือนราคาขึ้นนะคะ
เค้าบอกว่าราคา $60 ก่อนวันที่ 15 พ.ย.คะ และ $64 หลังจาก 15 พ.ย.ไปคะ

อาจจะเป้นประโยชน์ไม่มากก็น้อยนะคะ :)

แก้ไขเมื่อ 05 พ.ย. 55 15:29:43

จากคุณ : OKuMuRa
เขียนเมื่อ : 5 พ.ย. 55 11:51:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com