Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนตรวจทริปสิงคโปร์ค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ห้อง blueplanet
วันนี้มีเรื่องรบกวนค่ะ  พอดีว่าวันพฤหัสนี้จะบินไปสิงคโปร์ละค่า
เป็นทริปด่วนๆ จองตั๋วจองโรงแรมอาทิตย์ที่แล้ว

วัตถุประสงค์ทริปนี้คือเน้นเก็บ USS เพราะปีที่แล้วไปกะที่บ้าน ไม่มีคนเล่นด้วยอ่ะ เลยเล่นแต่อะไรที่ธรรมดาๆ

ทริปที่จัดไว้ นะคะ ใครมีอะไรแนะนำเชิญได้เลยนะคะ โบอิ้งจะไม่ชัวร์เรื่องเวลาหน่ะคะ ดูวันที่ 8 กับวันที่ 9 จะแน่นๆ ไปหน่อย แต่เห็นว่าอยู่แถวๆ เดียวกันเลยจับเอามาใส่ๆ ไว้ก่อนหน่ะคะ
อ่อ ทริปนี้ไปกันสองสาว  วัน เวลา ปรับได้ตามใจเลยค่า

8/11/55
7.00 : สนามบินสุวรรณภูมิ
9.15 : Boarding

12.45 : Changi Airport
   ** ซื้อบัตร EZ Link & Simcard **

13.30 : คาดว่าน่าจะเอากระเป๋า & ผ่านตม. ขึ้นรถไฟฟ้า

14.30 : Check in ที่โรงแรม China Town

15.00 : Maxwell / Buddha Tooth Relic Temple
        : Sea Wheel Travel

17.00 : Foutain of Wealth
        : Duck tour
        : Singapore Flyer
        : Marina Baysands  ขึ้น Sky Park
        : Merlion

.......  : กลับโรงแรม

จากคุณ : bowing 747
เขียนเมื่อ : 6 พ.ย. 55 09:03:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com