Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คนที่จองตั๋วไปนิวยอร์คกับ Areosvit โดนเปลี่ยนวันได้รับการแก้ไขอย่างไรบ้างครับ [ย้ายจาก : ท่องเที่ยวต่างประเทศ] ติดต่อทีมงาน

รบกวนสอบถามด้วยครับ
คนที่จองตั๋วไปนิวยอร์คกับ Areosvit แล้วโดนเปลี่ยนวัน
ไม่ทราบว่าได้รับการแก้ไขอย่างไรบ้างครับ

เที่ยวไปจากกรุงเทพวันเดิม และเที่ยวต่อไปนิวยอร์คโดนเลื่อนไปอีกวัน
ไม่ทราบว่าได้รับการแก้ไขอย่างไรบ้างครับ
เราสามารถเปลี่ยนวันทั้งรูท ทั้งไป และกลับได้หรือไม่ครับ
สามารถยกเลิกได้หรือเปล่าครับ
หรือถ้าไปตามเดิม มีโรงแรมให้หรือเปล่าครับ
(อันนี้ไม่อยากเสี่ยง เห็นรีวิวเก่าโดนหลอกให้นอนสนามบิน)

พอดีผมเองไม่ได้เดินทางด้วย แต่เป็นตัวตั้งตัวตี จองให้คนอื่น
เพราะมันถูกเกินกว่าเหตุ 555 สุดท้ายเลยต้องมารับผิดชอบ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : ไทยไชโย
เขียนเมื่อ : 6 พ.ย. 55 18:16:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com