Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

West Coast USA เที่ยวเองก็ได้ไม่ง้อญาติ ตอน 3 ทัวร์จีน ติดต่อทีมงาน

- ปกติเวลาไปไหนผมไม่ชอบซื้อทัวร์ครับจะไปเอง โดยค้นคว้าหาข้อมูลไว้ก่อนและไปตะลุยเอาข้างหน้า ความสนุกตื่นเต้นมันอยู่ตรงนี้แหละครับ หลงทางบ้างเสียเวลาบ้างแต่สนุกอย่าบอกใคร สำหรับอเมริกาเมื่อผมไม่ขับรถการเดินทางระหว่างเมืองก็ต้องใช้รถสาธารณะ กว่าจะหาข้อมูลเสร็จ กว่าจะหาโรงแรม วางแผนการเดินทางสงสัยต้องใช้เวลาหลายเดือน เมื่อมาเจอทัวร์ราคาถูกผมก็ไม่รอช้ารีบจับจองทันที ทัวร์นี้เป็นของ Tour4funs กับ TakeTours ครับ สองทัวร์นี้มีข้อแตกต่างในรายละเอียดของโปรแกรมนิดหน่อย การจองก็ง่ายครับจองผ่านหน้าเว็ป กรอกข้อมูลให้ละเอียด ที่สำคัญคือเบอร์โทรศัพท์ที่สามารถติดต่อได้ในอเมริกา ระบบการจองรวดเร็ว ตอบรับ และยืนยันให้คุณทันทีถ้าทัวร์ที่คุณจองมีที่ว่าง หากที่นั่งเต็มเค้าก็จะเสนอทัวร์อื่นที่คล้ายกันให้คุณ เค้าทำงานว่องไวมากครับ ติดต่อกันทางอีเมล์รวดเร็วทันใจฉับไวซะไม่มี เวลาจองคุณสามารถเลือกจุดที่จะขึ้นรถได้ มีหลายจุด แต่ละจุดจะมีเวลาที่ต่างกันออกไป สำหรับผมเลือกขึ้นและลงที่ไชน่าทาวน์ครับ เพราะใกล้กับที่พักเวลาและสถานที่คือ 6:45am  600 N Broadway, Los Angeles, CA 90012 (Chinatown Senior Citizen Center)

จากคุณ : vickyvong
เขียนเมื่อ : 8 พ.ย. 55 12:26:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com