Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนถามเรื่องค่าใช้จ่ายที่ยุโรปคับ ติดต่อทีมงาน

ผมกำลังวางแผนขับรถเที่ยวยุโรปปีหน้าคับ เดินทาง 5-19 เมษา อยากถาม

ข้อมลูบางอย่างคับ

1  เวลาเท่านี้ถ้าจะไป อิตาลี สวิส เยอรมันและฝรั่งเศสพอไหมคับ

2 เริ่มจากอิตาลีก่อนแล้วกลับจากฝรั่งเศสเราสามารถ เช่ารถและคืนคนละ

ประเทศได้ไหมคับ

3 รบกวนแนะนำบริษัทรถเช่าด้วยคับ ผมอยากได้ suv ดีเชลเพราะเดินทาง

สี่ คน ราคาวันละ 3500 บาทพอจะได้ไหมคับ

4 น้ำมันดีเชลที่ยุโรปลิตรละประมาณเท่าไหรคับ

5 โรงแรมผมวางไว้คืนละ 3500 พอได้ไหมคับราคาประมาณนี้จะมีอาหารเช้า

และที่จอดรถด้วยหรือเปล่า ถ้าไม่มีที่จอดรถแพงไหมคับ

6 ค่าอาหารผมประมาณไว้มื้อละ 20 ยูโรต่อคนต่อมื้อพอไหมคับ

คราวๆรบกวนแค่นี้ก่อนนะคับ ถ้าพี่ท่านใดมีคำแนะนำเรื่องค่าใช้จ่ายอื่นๆที่ผม

ไม่ได้ถามก็ขอบคุณมากคับ

จากคุณ : Incepto
เขียนเมื่อ : 8 พ.ย. 55 14:10:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com