Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามเซียน สิงคโปร์ค่ะ เรื่องที่พักและการจัดทริปเที่ยว ติดต่อทีมงาน

คือว่า 21-24 กพ 2013  จะเดินทางไปสิงคโปร์ค่ะแบบไปเองกับแฟน 2 คน
ขาไปสิงคโปร์ถึงประมาณเที่ยงค่ะ   ขากลับก็ประมาณ 11.30 น.
แล้วกำลังเลือกที่พักอยู่ค่ะ

1. อยากถามว่าที่พัก Fragrance Emerald ย่านเกลัง  โอเคไหมค่ะเห็นราคาใน agoda ประมานคืนละ 1700 ค่ะ   (มีงบไม่เยอะค่ะ)

2. อยากรบกวนช่วยจัดทริปคราวๆให้หน่อยค่ะว่าควรจะไปที่ไหน กินอะไรอร่อยๆเด็ดๆ ช็อปชาลแอนคีธที่ไหนถูกสุดของเยอะ

3. ควรจะซื้อบัตร EZ ling  หรือ บัตร singapor tourist pass แบบ 3 วัน ดีค่ะ
  แบบไหนคุ้มกว่า

4. ราคาค่าโดยสาร รถบัส ใต้ดิน  เค้าคิดราคายังไงค่ะ

จากคุณ : prai_wariz
เขียนเมื่อ : 8 พ.ย. 55 20:35:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com