Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนช่วยแนะนำที่พักที่ "เกาหลี" แถว "เมียงดง" & "อีฮวา" ด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

เคยพักที่ "อินซาดง" เมื่อต้นปีที่ผ่านมาค่ะ รู้สึกว่าจะเข็ดกับรถไฟสายสีส้มมาก
ขึ้น-ลงสถานีแต่ละทีแทบน่องโป่งเลย 555+ เลยคุยกับพี่ๆ ว่าถ้าได้ไปอีกครั้งนึง
จะขอเปลี่ยนสถานีรถไฟหลักเป็นสายสีือื่นบ้าง ^^  เดินทางแบบไปเองก็เงี้ย

มี.ค. 56 มีโปรแกรมว่าจะไปเกาหลีกันอีกครั้งกับพี่ๆ ค่ะ (ด้วยอารมณ์อยากไปของตัวเอง)
และกำลังนั่งรอโปรฯหางแดงอยู่ (แต่ไม่รู้ว่าจะจองทันหรือเปล่า) ไปต้นปีได้ราคา 11,000++
ส่วนเรื่องที่พักกำลังหาอยู่ค่ะตั้งใจว่าไม่ "เมียงดง" ก็แถวๆ "อีฮวา" สไตล์การเที่ยวแบบเรื่อยเปื่อย
แค่ SJ เปิดร้านอะไรที่ไหน เราจะไปที่นั่น เอิ๊กๆ  ^^

(อะนะเข้าประเด็นเลยดีกว่า)
- อยากได้ห้องที่สามารถพักได้ 3 คน (สาวๆ ทั้งนั้น ^^) ขอแบบถูกๆ เบาๆ แหล่มๆ
เพราะจะต้องเก็บเงินไปช็อปปิ้งและทำอย่างอื่น 555+

(นอกเหนือหัวข้อนิดนึง ^^)
- ชินการบินแบบ Fly True ของ AirAsia ค่ะ เลยอยากรอโปรฯ และไม่อยากเปลี่ยนสายการบิน (กลัวพลาด)
แต่ถ้ามีสายการบินอื่นๆ ที่บินตรงเลย ราคาพอๆ กัน กรุณาชี้แนะด้วยนะค่ะ ..

ขอบพระคุณมากค่ะ

จากคุณ : ปลาดอลลี่ที่รัก
เขียนเมื่อ : 10 พ.ย. 55 11:40:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com