Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

KTP นั่งจาก Kansai airport ไป Kyoto ผมเข้าใจถูกไหมครับ ติดต่อทีมงาน

รบกวนเพื่อนๆพี่ด้วยครับ
1. ถ้าผมใช้ KTP นั่งจาก kansai airport ไป kyoto ต้องเปลี่ยน 2-3 ต่อ ที่จะไม่ต้องเสียเงินเพิ่ม เพราะใน hyperdia มีต่อเดียวของ Ltd exp haruka แต่ใช้กับ KTP ไม่ได้ ผมเข้าใจถูกไหมครับ
2. tokyo disneyland ซื้อที่ไหนพอจะได้ส่วนลดบ้างไหมครับ
ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : pompendekja
เขียนเมื่อ : 11 พ.ย. 55 20:44:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com