Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รีวิวครั้งแรก ใบไม้เปลี่ยนสีที่เกาหลี อ้อนชาว BP มาชมกันจ้า... ติดต่อทีมงาน

สวัสดีชาว BP ทุกท่านครับ
วันนี้มาแนะนำตัว กับริวิวแรกในห้องนี้นะครับ

ทริปนี้เป็นทริปท่องเที่ยวประจำปี 1-5 พ.ย. 55
โดยตกลงเลือกไปเกาหลีในช่วงใบไม้เปลี่ยนสีกันครับ

เราไปกัน 5 วัน 3คืน โดยใช้บริการแพกเกจทัวร์ ทำให้เวลาในการท่องเที่ยวแต่ละที่ค่อนข้างจำกัด
(หนาวมากกก รีบมากกก เหนื่อยมากกก)

ดังนั้นรีวิวนี้จะไม่ค่อยมี Story อะไรมากนัก เหมือนๆไปทัวร์ธรรมดาๆทั่วไปครับ
แต่ก็พยายามถ่ายรูปมาฝาก เท่าที่โอกาสจะเอื้ออำนวย ถ่ายเพื่อนร่วมงานบ้าง ถ่ายวิวบ้าง ปนๆกันไป

มาครับ มารับชมรูปใบไม้เปลี่ยนสี ท่ามกลางบรรยากาศฟ้าใสๆ ลมหนาวๆ แดดจ้าๆ (และฟ้าครึ้มๆในสองวันสุดท้าย 555)

จากคุณ : sweetwe
เขียนเมื่อ : 11 พ.ย. 55 21:55:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com