Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] >>> ทริปลดพุงที่เกาหลี วันที่ 1 มาแล้วจ้า...เร่เข้ามา เร่เข้ามา >0< ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ พี่น้องห้องบลูทุกท่าน ^__^  

อวบได้ไปพักผ่อนที่เกาหลี 10 วันมาค่ะ เที่ยวกันเองแบบไม่ง้อทัวร์ สนุกและเหนื่อยพอๆ กันค่ะ แต่ก็คุ้มกับงบจำนวนไม่เกิน 30000 บาท ไม่รวมของฝากนะคะ ไว้จะอธิบายวันกลับอีกครั้งค่ะ ...

ส่วนตัวแล้วแอบเข้ามาส่องวิวสวยๆ ของพี่น้องมานานแล้ว พอมีโอกาสเลยลองทำของตัวเองมาให้ชมบ้าง รูปอาจจะเบลอไปนิด(ไม่นิดเท่าไหร่ เยอะเชียว) ต้องขออภัยด้วยนะคะ มือใหม่จริงๆ แถมรูปก็มาจากหลายกล้องด้วยค่ะ และขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะคะ มีอะไรที่ชี้แนะกันได้ รบกวนชี้แนะด้วยนะคะ ขอบคุณมาล่วงหน้าเลยค่ะ...พร้อมแล้ว ไปกันเลยนะคะ >>>

ปล.ชื่อทริปน่าสนใจมั้ยเอ่ย ไว้จะเฉลยทีหลังนะคะ >.<

จากคุณ : เจ๊อวบ
เขียนเมื่อ : 12 พ.ย. 55 09:39:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com