Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Turkey-มีใครเคยใช้บริการ local tour จาก Istanbul ไป Cappadocia มั่งคะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ

Turkey-มีใครเคยใช้บริการ local tour จาก Istanbul ไป Cappadocai บ้างคะ

ที่เป็น package รวมค่่า Domestic flight, ค่าไก๊ด์ ค่าอาหารและรถนำเที่ยว

พอดีมีเวลาจำกัด เที่ยว 6 วันเต็ม ไม่รวมวันแรกกับวันกลับ อยากไป Cappadocia และ Pamukkale ด้วย ลองจัดแผนคร่าว ๆ ต้องนั่ง Night bus 3 คืน กลัวเหนื่อยเกินไป แถมจะไม่ได้อาบน้ำด้วย

เลยกะว่านั่งเครื่องแบบ package พร้อมพาเที่ยวที่ Cappadocia พัก 1 คืน อีกวันขึ้น Balloon เที่ยวต่อ ตกเย็นค่อยนั่ง Night bus ไป Pamukkale ต่อ เที่ยวเช้า ตกเย็นนั่ง Night bus กลับ Istanbul

รบกวนช่วยแนะนำด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

หมายเหตุ : ไปกับเพื่อนผู้หญิง 2 คนค่ะ ช่วงเดือน ก.พ. ปีหน้า เคยลุยเที่ยวยุโรป และญี่ปุ่นมาแล้วค่ะ

จากคุณ : jirakamol
เขียนเมื่อ : 12 พ.ย. 55 11:01:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com