Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] เเบกกล้องท่องเที่ยวญี่ปุ่น...โตเกียว....เกียวโต..... โอซาก้า......มิยาจิม่า ติดต่อทีมงาน

ได้มีโอกาสไปท่องเที่ยวที่ญี่ปุ่นมาครับ เป็นทริปที่ไม่ได้คาดฝัน มีเวลาหาข้อมูลไม่นาน ก็มาอาศัยดูจาก
blueplanet พันทิพย์ กลับมาเลยมาขอรีวิวทริปตัวเองสั้นๆ เผื่อเป็นเเนวทางให้หลายๆท่านที่อยากไปเป็นการตอบเเทนละกันครับ

ทริปนี้เริ่มจากนั่งเครื่องไปลงที่นาริตะ นอนพัก1คืน ต่อด้วย โอซาก้า -เกาะมิยาจิม่า ฮิโรชิม่า -เกียวโต 2วัน - กลับมาตายรังที่โตเกียวครับ

การเดินทาง ซื้อJapan rail pass ครับ7วันสบายใจ คุ้มราคา เปลี่ยนแผนการได้ตลอด

การเดินทางผมไม่ค่อยได้เเวะไปหลายที่นะครับ เพราะผมชอบถ่ายรูป จะใช้เวลานานกว่าชาวบ้านหน่อย เลยต้องมาเที่ยวคนเดียวไม่มีคนอยากมาด้วย

จากคุณ : nkri
เขียนเมื่อ : 13 พ.ย. 55 09:14:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com