Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีบัตรคอนเสิร์ต Chiang mai jazz มาแจก 2 ใบค่ะ (เข้ามาดูกติกากันค่ะ) ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ ทุกคน จขกท มีบัตรคอนเสิร์ต Chaingmai Jazz Festival 2 มาฝาก 2 ใบค่ะ คอนเสิร์ตมีขึ้นวันที่ 25 พย. 2555 เวลา 18.00-23.45 สถานที่คือ  Chiangmai Night safari ค่ะ

กติการ่วมเล่นสนุก
เนื่องจาก จขกท จะแต่งงานประมาณ มีนาคมปีหน้า แต่ว่าจะมีถ่ายพรีเวดดิ้งในวันที่มีคอนเสิร์ตพอดี ก็เลยอดไปค่ะ ดังนั้น เพื่อไม่เป็นการเสียเปล่าเอาบัตรมาแจกเพื่อนๆดีกว่า   โดยใครที่ร่วมเล่นสนุกชิงบัตร เพียงแค่แนะนำสถานที่ท่องเที่ยวในดวงใจ สุดโรแมนติก ในเมืองไทยหรือต่างประเทศก็ได้ค่ะ พร้อมรูปประกอบ(ถ้ามี) มาแนะนำว่าที่เจ้าสาวอย่างเราเป็นไอเดียไว้ไปฮันนีมูน เท่านั้นค่ะ

ขอสงวนสิทธิ์ในการแจ้งว่าเราใช้วิธีไหนคัดเลือกนะคะ หมดเขตร่วมเล่นสนุกเวลา 12.00 . เที่ยงตรงของวันที่ 14 พย. ค่ะ เพื่อที่ว่าจะได้จัดส่งบัตรคอนเสิร์ตถึงมือผู้โชคดีได้ทันเวลา และถ้าใครได้ เราจะส่งหลังไมค์ไปแจ้ง และ จะมาแจ้งผลหน้ากระทู้นะคะ

ส่วนใครไม่ได้ ก็รับกิฟท์ไปแทนแล้วกันค่ะ

ขอบคุณและสวัสดีค่ะ

แก้ไขเมื่อ 13 พ.ย. 55 18:12:42

จากคุณ : นู๋_ดุ๊ก
เขียนเมื่อ : 13 พ.ย. 55 10:09:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com