Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนถามเกี่ยวกับทริปฮ่องกงมาเก๊าค่ะ จัดไม่ถูกค่ะ ติดต่อทีมงาน

มือใหม่กับเวลาที่แสนกระชั้นชิด ข้อมูลเยอะมาก ๆๆๆ ต้องขอรบกวนแบบเร่งด่วนอ่ะค่ะ ถึงสนามบินฮ่องกง 2 ทุ่ม ช็อปแถวมงก๊ก พักมงก๊ก

วันรุ่งขึ้น 1 วันเต็ม สามารถไปนองปิง ช็อป Citygate ข้ามกลับมาไหว้เจ้าแม่กวนอิม ต่อ the Peak ดู SOL ทันในวันเดียวมั้ยคะ

วันที่ 2 ไปชมวัดนางชี สวนสวยตรงข้ามวัดนางชี นมัสการเทพเจ้าหวังต้าเซียน แล้วข้ามไปมาเก๊า เที่ยวไปวัด อาม่า เซนาโต้ เซ็นปอล พักมาเก๊าที่ Ole London

วันที่ 3 รูปปั้นเจ้าแม่กวนอิม ฟิซเชอร์แมนวาร์ฟ สุดท้ายเวเนเชี่ยน แล้วนั่งเรือเข้าสนามบินฮ่องกงเลย เครื่องออก 20.25

โปรแกรมแน่นไปมั้ยคะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : อุ๊ดจิม
เขียนเมื่อ : 14 พ.ย. 55 01:06:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com