Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เขาค้อ ทับเบิก น้ำหนาว ภูเรือ สถานที่ไหนน่าไปกางเต้นท์มากกว่ากัน..?? ติดต่อทีมงาน

เขาค้อ (6 คน)
  ภูทับเบิก (20 คน)
  น้ำหนาว (4 คน)
  ภูเรือ (2 คน)

18.75%
  เขาค้อ (6 คน)
 62.50%
  ภูทับเบิก (20 คน)
 12.50%
  น้ำหนาว (4 คน)
 6.25%
  ภูเรือ (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 32 คน

พอดีว่ามีเวลาจำกัดในการเที่ยวอ่ะครับ ช่วยโหวตให้ทีนะครับเพื่อเป็นแนวทาง
ว่าจะไปเที่ยวกับที่บ้านขากลับจากเชียงคานจะเข้า กทม. เราควรแวะไปกางเต้นท์สักคืนที่ไหนดี ระหว่าง ภูเรือ ภูทับเบิก น้ำหนาว เขาค้อ และขอเหตุผลด้วยนะครับ  ขอบคุณครับ...^^

จากคุณ : ton_sanya
เขียนเมื่อ : 15 พ.ย. 55 00:02:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com