Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] ไปเที่ยวเกาะช้างกันไหมมม ไปง่ายจัง ติดต่อทีมงาน

นี่เป็นรีวิวแรกในห้องบลู  หลังจากซุ่มและหาข้อมูลมานานนะคะ

จริงๆเราเป็นคนจันทบุรี  ที่เคยมาทำงานอยู่เกาะช้าง  และปัจจุบันทำงานอยู่อ.คลองใหญ่ จ.ตราด  
แต่ด้วยความที่หลงใหลเกาะช้างมาตั้งแต่สมัยทีตัวเองทำงาน  แต่ตอนทำงานนี่ไม่เคยเที่ยวเลยนะคะ
ทำแต่งาน  ตอนนี้ขอไปเที่ยวแบบเอามันส์บ้างค่ะ  อันนี้เป็นมินิรีวิวเลยนะคะ
สั้นๆ  ง่ายๆๆ  ไปหาที่กินที่อยู่เอาดาบหน้า  ใช้เวลา  สองวัน  สองคืนค่ะ  

วันแรกออกเดินทางจากตัวเมืองตราด  ด้วย  ฮอนด้า  คลิก  และ  ยามาฮ่า  เคเอสอาร์  
มีผู้ร่วมทริป  คือ  เรา  เพื่อน  แฟนเพื่อน

ออกจากตราด  หกโมงเย็น  แว้นกันถึงท่าเรืออ่าวธรรมชาติก็ หกโมงกว่าๆ  รอเรือรอบทุ่มนึง  เรือมารับเรา แว้วววววว

จากคุณ : jayawin
เขียนเมื่อ : 15 พ.ย. 55 10:31:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com