Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เซียนญี่ปุ่นแถบ kansai และOsaka รบกวนหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

อยากทราบว่าชื่อสถานี Osaka namba station กับ namba station สองสถานีนี้คือสถานีเดียวกันแล้วเป็น subway ใช่มั้ยคะ

สถานี nankai namba สามารถเดินไปถึง namba station ได้หรือเปล่าคะ

รบกวนขอ link train map ของOsaka หน่อยค่ะ พอดีลองหาแล้วแต่มันไม่ค่อยละเอียด ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : puredevil
เขียนเมื่อ : 15 พ.ย. 55 11:50:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com