Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พาเด็กน้อยไปเที่ยวญี่ปุ่น ซื้อทัวร์หรือไปเองดีกว่าค่ะ ติดต่อทีมงาน

วางแผนจะไปช่วงสงกรานต์ รบกวนผู้รู้แนะนำด้วยค่ะว่าควรซื้อทัวร์หรือไปเองจะดีกว่าค่ะ
ข้อมูลเพิ่มเติมค่ะ:
@ไป 4 คน พ่อแม่ ลูก 6 และ 4.5 ขวบ
@ยังไม่เคยไปญี่ปุ่นเลย แต่คิดว่าคงจะไปโตเกียวและเมืองใกล้ๆ ไปสัก~5-6คืน ช่วงสงกรานต์

ไปทัวร์คงดีในแง่ความสะดวกแต่เด็กๆ จะเหนื่อยเกินไปไหมค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : Nina@BKK
เขียนเมื่อ : 17 พ.ย. 55 14:20:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com