Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามที่กินที่ช้อปที่มาเก๊าค่ะ ติดต่อทีมงาน

จะไปเที่ยวมาเก๊าช่วงปีใหม่นี้ เลยอยากจะมาปรึกษาเพื่อนๆในนี้ค่ะ
1. ไม่ทราบว่ามาเก๊า มีอะไรน่าซื้อมั้ยคะ  แล้วพวกเครื่องสำอาง กะ ของแบรนเนม เทียบกะ duty free ที่เมืองไทย ที่ไหนถูกกว่ากัน
2. จะไปพักใน venetian ค่ะ ไม่ทราบว่าร้านอาหารใน venetian ราคาแพงมั้ยคะ มีอะไรอร่อยๆ แนะนำบ้างมั้ย
3. แล้วอาหารเช้า (ช่วงก่อน10โมง) มีอะไรอร่อยๆ แนะนำบ้างมั้ยคะ  จะเป็นใน venetian หรือ ใกล้ๆ ก้ได้ค่ะ (หรือจะไปย่านอื่นก้ได้ค่ะ)

ปล.พาคุณพ่อคุณแม่ไปเที่ยวค่ะ  มีงบสำหรับทานอาหารพอสมควร ;P

จากคุณ : sweetonie
เขียนเมื่อ : 17 พ.ย. 55 15:33:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com