Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามที่พักหลีเป๊ะ ติดต่อทีมงาน

มีแพลนว่าจะไปเกาะหลีเป๊ะช่วงเดือนมกราคมปี56 แต่อยากขอคำแนะนำเรื่องที่พัก ว่าควรจองบ้านเดี่ยวแล้วไปหาโปรแกรมอื่นๆเองหรือจองแพ็คเกจดีกว่ากัน
ช่วยแนะนำหน่อยนะครับว่าไปหลีเป๊ะต้องไปร้านอาหาร+ดำน้ำจุดไหนบ้าง มีเวลา 3วัน 2 คืนไป2คน คาดว่าจะเหมาเรือแต่เลือกจุดไม่ถูกว่าจุดไหนดี
เรื่องที่พักสามารถจองระบุหมายห้องได้ไหมครับถ้าระบุได้ช่วยแนะนำวิธีการหน่อยนะครับพอดีเห็นเพื่อนๆในห้องนี้รีวิว
เม้าเทิร์นรีสอร์ทแต่โทรไปเขาบอกไม่สามารถระบุเลขห้องพักได้อยากจะตามรอยบ้าง
ขอบคุณครับ

จากคุณ : คนแดนกรุงหลงทาง
เขียนเมื่อ : 18 พ.ย. 55 16:03:45 A:124.122.249.162 X: TicketID:343814

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com