Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ญี่ปุ่น] กลับมาจากญี่ปุ่นแล้วคร้าบ ติดต่อทีมงาน

หลังจากที่ไปเที่ยวอยู่ 30 วัน  ก็กลับมาได้ 2 วันละครับ  กำลังง่วนกับการจัดของ และแจกจ่ายอยู่เลย   รูปที่แนบมานี้  คือของทั้งหมดที่ผมแบกกลับมาไทยครับ วันกลับนี้หิ้วกันทรมานสังขารมากๆครับ  ช็อปเพลินไปนิดนึง แหะๆ  เห็นอะไรๆมันก็น่าซื้อไปหมดเลยยยยย

เป็น 30 วันที่สนุกมากๆครับ รูปภาพทั้งหมดหลังจากลงคอมฯแล้ว มีประมาณ 6000 กว่ารูป ไม่รู้จะคัดเลือกรูปมาโพสต์ยังไงดีเลย ฮ่าๆ   แต่ถ้าเริ่มจัดรูปเสร็จ ผมอาจจะแวะมารีวิวให้เพื่อนๆได้ชมกันขำๆนะครับ

กลับมาจากญี่ปุ่น  ก็อดไม่ได้จริงๆที่จะเอาอะไรบางอย่างของบ้านเรา(ในแง่ลบ) ไปเทียบกับบ้านเค้า  บอกตรงๆว่า อยากให้บ้านเราเอาแบบอย่างที่ดีๆของเค้ามาใช้กันบ้างเหมือนกันครับ

จากคุณ : hyde20
เขียนเมื่อ : 18 พ.ย. 55 21:59:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com