Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ที่พักพม่า.....ขอความช่วยเหลือเรื่องที่พักบนพระธาตุอินแขวนค่ะ ติดต่อทีมงาน

จะต้องไปนอนบนพระธาตุอินแขวนที่พม่าค่ะ ตอนแรกก็ให้คนขับรถจองให้
ที่ Kyaikhto ด้วย Rate 60 US อันนี้คุยกันเมื่อเดือนสิงหาคมนะคะ
แต่ตอนนี้เขาส่ง mail มาบอกเปลี่ยนโรงแรมอ่ะค่ะ เป็น Mountain Top Hotel ด้วย Rate 90 US ต่อห้อง ถ้า Extra Bed +30 US

เราก็เลยอยากจะหาใหม่อ่ะค่ะ เพราะเราว่ามันแพงเกินไป ตกห้องละ 3000 กว่าบาท นอนหรูๆ ในประเทศไทยได้สบายเลยอ่ะค่ะ

เลยอยากขอความช่วยเหลือจากคนในห้อง Blue อ่ะค่ะ ว่ามีวิธีไหน หรือ Agency เจ้าไหนที่
สามารถจองห้องให้เราได้ในราคาถูกๆ บ้างไหมค่ะ
เราเดินทางวันที่ 15 ธันวาอ่ะค่ะ คิกว่าน่าจะจัดการทัน เหลือเวลาอีก 20 วันอ่ะค่ะ

แก้ไขเมื่อ 20 พ.ย. 55 16:49:11

จากคุณ : Hello OK
เขียนเมื่อ : 20 พ.ย. 55 16:38:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com