Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนแนะนำโรงแรมในเครือ Toyoko ที่ใกล้สถานีรถไฟฟ้า shin osaka กับ ที่ โตเกียว หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

Plan ว่าจะเดินทางโดย shinkunsen ไป Osaka ถ้าจะพักโรงแรมในเครือ toyoko ควรเลือกโรงแรมไหนค่ะ ที่จะเดินทางสะดวก เพราะอยากให้เป็นฐานที่เดียว สำหรับไป เกียวโต และกลับ โตเกียว ด้วยค่ะ  

และใน  Tokyo ควรเลือกสาขาไหนดีค่ะ ที่สะดวกในการเดินทางกลับไปสนามบินนาริตะด้วยค่ะ ไม่อยากลากประเป๋าไกลค่ะ  ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะค่ะ

จากคุณ : ท้องฟ้าและทรายทะเล
เขียนเมื่อ : 21 พ.ย. 55 16:06:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com