Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@ เวลาไปลอนดอน คุณพักที่ไหนแถวไหนกันบ้างคะ + ช่วยแนะนำทีค่ะ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้กำลังหาข้อมูลอย่างยิ่งยวด กลัวไม่ได้ไปจริงๆ

เลยจะมาขอคำแนะนำเรื่องที่พักในลอนดอนค่ะ

หาในเว็บแล้วนะคะ แต่ต้องการข้อมูลหลายๆที่

จะเอาไปต่อรองบอกที่บ้านได้ว่า ที่พักนี่ดีจริงๆ 

มีคำถามต่อไปนี้ค่ะ

1. ท่านเคยไปพักที่ไหนกันบ้างคะ อยู่แถวไหน แล้วสนนราคาคืนละเท่าไรคะ บริการดีไหมคะ

2. หากต้องการพักแบบ Hostel , Bed or Breakfast มีที่แนะนำบ้างไหมคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ปล. จขกท.กะเดินทางกับเพื่อนสองคนค่ะ แบกเป้ไปเอง มีเงินจำกัด จึงคิดว่านอนโรงแรมไม่ได้ค่ะ 

จากคุณ : DaRaDoRa
เขียนเมื่อ : 24 พ.ย. 55 05:06:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com