Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รีวิวฉบับใช้งานจริง อยากดูรีวิวโรงแรมไหน บอกมาเลยครับ (อุบลฯ, อำนาจฯ, น่าน) ติดต่อทีมงาน

พอดีมีธุระมาต่างจังหวัดทั้งอาทิตย์ครับ
ใครอยากเห็นรีวิวโรงแรมไหนบอกเลยครับ
ขอแบบห้องประมาณ 1,000 ต่อคืนนะครับ
เดี๋ยวจะถ่ายรูปมาให้ชม

กำหนดการจะไปจังหวัด
1.อุบลราชธานี
2.อำนาจเจริญ
3.น่าน

คืนนี้ ขอเริ่มที่จ.อุบลก่อนเลยครับ
ใครอยากเห็นโรงแรมไหน มุมไหน บอกมาเลยครับ
เดี๋ยวจัดให้  

พอดีผมเคยดูรูปรีวิวโรงแรมสวยๆในพันทิป
แต่พอผมไปพักจริง ผมว่าไม่ได้สวยเลิศเลออย่างในเนต ตอนนั้นผมเลยรีวิวโรงแรมฉบับใช้งานจริงไป
จุดประสงค์คืออยากแชร์ให้เพื่อนๆเห็นในมุมมองปกติแบบของผมครับ
(กระทู้นั้นโดนลบไปแล้วครับ ^^) โรงแรมเป็นตาฮัก

ตอนนี้กำลังเดินทางครับ

รีวิวกากๆ ฉบับผู้ใช้จริงครับ

แก้ไข. ทุกภาพถ่ายด้วย iphone4s โดยใช้ app pantip me ไม่มีการตกแต่งภาพใดๆทั้งสิ้นก่อนโพสครับ ถ่ายปุ๊บโพสปั๊บ

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ย. 55 21:16:54

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ย. 55 17:20:29

จากคุณ : คนไม่พิเศษ "ซาคุ"
เขียนเมื่อ : 25 พ.ย. 55 17:11:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com