Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

การเดินทางแบบไหน ? สไตล์คุณ ติดต่อทีมงาน

เครื่องบินสิ ! หะรูหะรา ไฮโซดี มีคลาส (10 คน)
  รถทัวร์ครับ ! นั่งไปเพลินๆ ไม่รีบเร่ง (4 คน)
  รถไฟไทยอยู่แล้นนน ! ปล่อยตัวปล่อยใจกับอารมณ์ และวิวสองข้างทาง นั่งกันตูดบานไปเลย (1 คน)
  โบกก ! อย่างเดียวครับ ชีวิตคือการผจญภัย (0 คน)
  รถส่วนตัว ! ครับพ้ม อยากเที่ยวไหนก็แวะ สบ๊ายสบาย (16 คน)
  จักรยานจ้าาา...ไปกันเป็นแก๊งค์ทัวริ่ง (0 คน)
  มอเตอร์ไซค์ไปเลยลวกเพี่ย ! มันสวดยอดดด (1 คน)
  ธรรมยาตรา เดิน...ไปเรื่อยๆ ^^ (0 คน)

31.25%
  เครื่องบินสิ ! หะรูหะรา ไฮโซดี มีคลาส (10 คน)
 12.50%
  รถทัวร์ครับ ! นั่งไปเพลินๆ ไม่รีบเร่ง (4 คน)
 3.13%
  รถไฟไทยอยู่แล้นนน ! ปล่อยตัวปล่อยใจกับอารมณ์ และวิวสองข้างทาง นั่งกันตูดบานไปเลย (1 คน)
 0.00%
  โบกก ! อย่างเดียวครับ ชีวิตคือการผจญภัย (0 คน)
 50.00%
  รถส่วนตัว ! ครับพ้ม อยากเที่ยวไหนก็แวะ สบ๊ายสบาย (16 คน)
 0.00%
  จักรยานจ้าาา...ไปกันเป็นแก๊งค์ทัวริ่ง (0 คน)
 3.13%
  มอเตอร์ไซค์ไปเลยลวกเพี่ย ! มันสวดยอดดด (1 คน)
 0.00%
  ธรรมยาตรา เดิน...ไปเรื่อยๆ ^^ (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 32 คน

แค่อยากจะถามความคิดเห็นเพื่อนๆน่ะครับ
ว่าชอบเดินทางแบบไหนกัน
ส่วนผม บ่อยสุดก็เห็นจะเป็น รถไฟกะรถทัวร์ครับ
เพราะไม่มีตังค์ซื้อตั๋วเครื่องบิน ^^
ส่วนโบกเคยลองแล้วครับ แต่เอ่อ...เขาเห็นหน้าผมแล้วไม่จอดแฮะ
รถส่วนตัว ก็ยังไม่มี มีแต่จักรยาน 55+ ไม่เคยปั่นเกินา่มโลซักที

จากคุณ : มีนาครับ
เขียนเมื่อ : 27 พ.ย. 55 09:49:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com