Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามเพื่อนๆเรื่องเที่ยวเวียดนามค่ะ ติดต่อทีมงาน

เรากับพี่ที่ทำงานจะเดินทางไปเที่ยวฮานอย เวียดนาม กันค่ะ โดยจองตั๋วเครื่องบินแอร์เอเชียไว้ไป - กลับ 3,088 บาท เดินทาง 6 คน แต่เราไม่มีข้อมูลเกี่ยวกับเวียดนามเลยได้แต่หาข้อมูลในห้องบลู แต่ก็ไม่ชัวร์ที่จะเดินทางกันเลย วันเดินทาง 29-31 มีนาคม 2556 ค่ะ เวลาค่อนข้างน้อยเพราะเราไม่อยากลางานเยอะ ขอสอบถามเพื่อนๆดังนี้ค่ะ
1.โรงแรมในฮานอย
2.โปรแกรมและสถานที่ท่องเที่ยวในฮานอย
3.การเที่ยวและการเดินทางไปฮาลองบก
4.มีที่เที่ยวอื่นแนะนำมั้ยคะ แต่คาดว่าซาปาและฮาลองเบย์คงไปไม่ทัน
เราบินไฟท์วันศุกร์เช้าค่ะ และกลับวันอาทิตย์เช้า ขอคำแนะนำเพื่อนๆด้วยค่ะ จริงๆหรือว่าเราจะให้ทัวร์จัดโปรแกรมดีคะ มีเอเย่นท์ไหนแนะนำมั้ยคะ
ขอบคุณเพื่อนๆในห้องบลูสำหรับคำตอบล่วงหน้าค่ะ ^^

แก้ไขเมื่อ 28 พ.ย. 55 11:19:50

จากคุณ : อาทิตย์ยิ้มแย้ม
เขียนเมื่อ : วันลอยกระทง 55 11:19:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com