Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(CRกับภาพเล็กๆ) รีวิวนี้ตัดใจสุดๆค่ะ โรงแรม Mandala House ท่าแพ เชียงใหม่ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ พอดีเดือนที่แล้วตระเวนพาแฟนเที่ยวเลยมีโอกาสไปพักมาหลายที่

โรงแรม Mandala นี้ เราเคยไปพักมาหลายครั้งแล้ว เพราะใกล้ท่าแพมาก และราคาถูก ห้องพักใช้ได้

แต่ที่ผ่านมา ยอมรับว่าเพราะความเห็นแก่ตัว

(แบบว่ากลัวมันจะจองได้ยาก เลยไม่เคยเอามารีวิวค่ะ เห็นแก่ตัวเนอะ Y^Y)

เริ่มเลยนะคะ เราไปพักมาวันอาทิตย์ที่ 10 พย. จองผ่าน Agoda ราคา 980บาท

โรงแรมนี้จัดเป็นโรงแรมที่ได้รับคะแนนรีวิวดีมากที่นึง(ที่ราคาถูก)ในเชียงใหม่ค่ะ

ไม่ได้ถ่ายโดยรอบบริเวณมา นะคะ ขอโทษด้วย

เริ่มที่หมายเลขห้อง

จากคุณ : aorp
เขียนเมื่อ : 30 พ.ย. 55 13:51:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com