Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครจอง Thai Regional Airlines แบบไปเช้าเย็นกลับบ้างครับ รวมตัวกันหน่อยมั้ย ติดต่อทีมงาน

ปัญหาเดิมๆน่ะครับ ตอนแรกที่กลัวว่าจะมีเครื่องมั้ย
ตอนนี้มีแล้ว น่าจะบินได้มากกว่า 50% แล้ว

ปัญหาตามมาของคนบางกลุ่ม เช่นผม
ตอนนี้กลัวใหม่คือ กลัวโดนเลื่อนไฟท์
ผมจองไฟท์ไปเชียงใหม่ ปลายเดือนธันวา ไปเช้าสุด กลับดึกสุด
เพื่อที่จะได้เที่ยว 1 Day Trip เหมือนที่เคยทำแล้วๆมา

แต่จากตารางบินที่ค่อนข้างมั่ว (ในความเห็นผมนะ)
มีหลายๆคนที่เป็นกูรู บอกว่าน่าจะบินได้จริง แต่คงเลื่อนไฟท์หรือรวมไฟท์
คือถ้าที่จองไว้โดนเลื่อนจริงๆ เราสามารถทำอะไรได้บ้างครับ
กลัวโดนเลื่อนไปบ่าย แล้วกลับเย็น ก็ไม่รู้จะไปทำไมเหมือนกัน
ใครจองไว้แนวผมรบกวนแชร์ข้อมูลกันหน่อยได้มั้ยครับ

แก้ไขเมื่อ 01 ธ.ค. 55 23:19:06

จากคุณ : ichioini
เขียนเมื่อ : 1 ธ.ค. 55 23:11:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com