* * * * * แ ต้ ว แ ล้ ว หั ว งู * * * * *

เอิ้กๆๆ สวัสดีเจ้าค่ะ พี่ๆ ทั้งหลาย

อย่าเพิ่งตกใจกับชื่อกระทู้น่ะค่ะ เอิ้ก ค่อยๆ อ่านไปเด๋วก็ร้องอ๋อ.. อิอิ
    แบบว่าหายไปซ่ะหลายวัน เห็นว่าช่วงนี้บ้านลุงหนูมีแขกเยอะ หนูก็เลยขับรถไปเที่ยวซ่ะ 3358 กม. ก็แค่ ฮาลา-บาลา กับเขานอจู้จี้ เองเจ้าค่ะ เอิ้กๆๆ

จริงๆ แล้วหนูมีเรื่องคาใจอยู่กับเจ้าแต้วแล้วลาย Banded Pitta ตัวสวยนั่นเองเจ้าค่ะ คราวก่อนๆ มัวแต่ไปนั่งเฝ้าแต่ Gurney's Pitta จนไม่มีเวลาไปสนใจ เล่นเอามันงอนหนูซ่ะหลายตลบ...แถมแอบมาบอกว่าให้เอาเค้าไปเป็นดาราขึ้นหน้าปกบ้าง เอิ้กๆๆ

คราวนี้ก็เลยสมใจเจ้าค่ะ แต่ว่าดันพาเพื่อนมาด้วยนี่ซิค่ะ บรือว์...ขนลุก

โอย..ขี้เกียจพิมพ์แล้ว .. ดูรูปกันดีก่า อิอิ

จากคุณ : สาวน้อยร้อยชั่ง - [ 11 ก.ย. 46 11:43:55 ]