@@รบกวนช่วยแนะนำที่พัก หาดไก่แบ้ เกาะช้างให้หน่อยสิคะ@@

สวัสดีค่ะ รบกวนแนะนำ ที่พัก แถว ๆ หาดไก่แบ้ให้หน่อยสิคะ งบประมาณ อยู่ที่ คืนละ 500-800 บาทจะมีมั้ยคะ คิดว่าจะไปช่วง คริสต์มาส น่ะค่ะ เพื่อนเลยให้เตรียม ๆ หาข้อมูล ศึกษาไว้ก่อน จะได้คำนวณปัจจัยได้ถูกค่ะ
    อ้อ .. แล้วหาดไก่แบ้ กับหาดคลองพร้าว อยู่ใกล้หรือ
    ไกลกันมากมั้ยคะ และช่วยแนะนำร้านอาหารอร่อย ๆ ให้ด้วยนะคะ รบกวน แค่นี้หล่ะค่ะ smile ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : Mint Leaf - [ 14 ก.ย. 46 22:04:48 ]