ผมมาขอโทษ"เพื่อนๆทุกคนในกลุ่มBp.Angler Club"

เนื่องจากกระทู้ที่เรียกร้องให้ลงรูปและเรื่องเกี่ยวกับงานสังสรรค์กลุ่มBp.Angler Club ครั้งที่18และ19 ของผมได้
    ถูกพิจารณาว่าเป็นกระทู้ที่ไม่สร้างสรรค์สร้างความแตกแยก
    ทำให้คนที่เล่นในกลุ่มเกิดความเซ็ง,สาวไส้ให้กากิน,น่าเบื่อ,
    แพ้โหวตแล้วทำตัวขัดแย้งกับคนที่ชนะโหวต,ฯลฯ.

ด้วยความสัตย์จริง ผมตั้งกระทู้นี้เพื่อรักษาผลประโยชน์
    เพื่อกลุ่มBp.Angler Clubเป็นที่ตั้ง จุดมุ่งหมายเพื่อต้องการ
    ให้มีการเก็บรูปและเรื่องในงานสังสรรค์ของกลุ่มBp.Angler Club
    ทุกครั้งที่มีการจัดงาน เมื่องานจบลงผ่านไปได้นานพอสมควร
    ครั้งที่18ผ่านไป4เดือนมาแล้วครั้งที่19ผ่านมา1เดือนกว่า
    เมื่อผมทักท้วงตั้งกระทู้(ที่หาเรื่องทำให้เซ็ง) ผมอยากจะตั้งคำถาม
    ให้เพื่อนๆในนี้ว่า"การที่ผมตั้งกระทู้นี้ในที่นี้ทำให้เพื่อนๆที่
    เล่นในนี้เกิดความเซ็งทำให้เกิดความไม่สงบหรือเกิดความ
    น่าเบื่อหรือครับ?" ถ้าใช่ทุกคนยืนยันมา ผมจะพิจารณาตัวเองเลยละครับ บอกตามจริงว่าผมไม่หน้าด้านละครับ

ผมบอกตามเป็นจริงว่าผมรักที่นี่มาก ผมเล่นที่1000ทิพย์
    มาร่วม4ปีแล้ว และไม่ได้คุยอวดอ้างตัวเองว่าผมเป็น1ใน
    ผู้ร่วมตั้งกลุ่มBp.Angler Club ในห้องนี้ ผมยอมเปลืองตัว
    ทะเลาะกับพวกตัวป่วน(ทั้งในนี้และจากweb.อื่นที่เข้ามาหา
    เรื่องในนี้)จนถึงทุกวันนี้ ผมก็ไม่ไปยุ่งเกี่ยวกับพวกอื่นweb
    อื่น(ทางใครทางมัน)สนใจแต่พวกเรากันเอง

แต่สิ่งที่ผมได้รับมาก็คือกระทู้ที่ผมตั้งเพื่อผลประโยชน์ของ
    กลุ่มBp.Angler Club กลับถูกหาว่าเป็นกระทู้หาเรื่องสร้างความไม่สงบ
    ต่างๆนานา ฯลฯ. เมื่อไม่มีเพื่อนๆในนี้(สงสัยจะไม่มีแล้ว)
    ช่วยแก้ไขหรือว่าแก้ต่างช่วยเป็นกำลังใจผมบ้าง ก็คงจะ
    หมายความว่า"ผมคงจะผิดตามที่ว่ามาในวรรคก่อนนี้นะครับ"

เมื่อเป็นเช่นนั้น ผมขอพิจารณาโทษตัวเองที่สร้างความเสียหาย
    ให้กับกลุ่มBp.Angler Club โดยการลบกระทู้และความเห็น
    ที่โพสมาในนี้นะครับ(ทั้งหมด) ผมแจ้งลบไปแล้ว แต่หากว่า
    ทางพันทิพย์ลบไม่ทันใจท่าน ก็แจ้งลบได้นะครับ

แต่หากว่าพวกท่านยังไม่สะใจเพียงพอ
    กรุณาลงชื่อที่loginในนี้ซะ7-8ชื่อขับไล่ผมออกจากกลุ่มไปเลยละครับ
    รับรองว่าผมไม่หน้าด้านพอละครับ

ขอขอบคุณที่กรุณาอ่านจนจบ

ปล. แถมท้ายอีกนิดนึงว่า ตั้งแต่ผมเข้ามาในนี้ผมไม่เคยมี
    ความคิดอยากที่จะเป็นผู้นำกลุ่มเลยละครับ แต่ถูกยัดเยียด
    ให้เป็นหัวหน้ากลุ่มหนึ่งที่เรียกว่า"เจ้าสำนักปีศาจสูรา" ซึ่ง
    ยอมรับอย่างหนึ่งว่าไม่อยากจะเป็นกลุ่มนี้เลย เพราะว่าเจอ
    ค่าเหล้าเดือนนึงราวๆ2ลังละครับ

และอีกอย่างละครับในระยะที่ผมเป็นผู้อวุโส(เฉือกอายุมาก
    ไปหน่อยแค่40กว่าๆเอง) ไม่เคยนำเพื่อนๆน้องๆในนี้ไปที่
    อื่น(ไปตกปลา)ซึ่งเปรียบเสมือน"กบในกะลาครอบ" อันนี้
    ยอมรับในคำด่าละครับ เพราะว่าผมทำงานวันจันทร์-เสาร์
    ละครับ วันหยุดคือวันอาทิตย์วันเดียวซึ่งก็จำเป็นที่จะต้อง
    สลับวันไว้สำหรับพาลูกเมียไปเที่ยวบ้างเนอะ

สุดท้ายนี้ก็ขอขอบคุณสำหรับคำแขวะต่างๆนาๆจากผู้มี
    ความประสงค์ที่ดีมากๆ
    สิ่งที่ได้รับมาในการแขวะตัวผม จะทำให้ผมมีเวลาทุ่มเท
    ให้กับงานที่ทำได้อย่างเต็มที่
    ขอขอบคุณในความปรารถณาที่ดี เนอะ ขอให้ท่านถ่าย
    ท้องให้ดีละครับ

จากคุณ : เสือปลาขี้เมา - [ 1 ต.ค. 46 01:54:23 ]